1 Gwobr Newydd-Ddyfodiad Eithriadol
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Ross Camacho |
Right at Home Cardiff |
Cardiff |
Gold |
Shauna Martin |
Pobl Group |
Llys Y Seren Residential Care Home |
Silver |
Amy Thomas |
Orbis Education & Care |
Ty Bronllys |
Bronze |
2 Gwobr Rhagoriaeth Mewn Arlwyo
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Sarah Crimmins |
Pobl Group |
Plas Bryn Rhosyn |
Gold |
Reginald Inness |
Hafod Care Association |
Picton Court Care Home |
Bronze |
Telhia Jones |
Hallmark Care Homes |
Greenhill Manor Care Home |
Silver |
3 Gwobr Rhagoriaeth Mewn Gwasanaethau Anabless Ac Iechyd Meddwl
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Lisa Hallisey |
Hallmark Care Homes |
Greenhill Manor Care Home |
Gold |
Dei Williams |
PSS Wales |
Shared Lives |
Silver |
Stefan Jenkins |
Consensus Support |
Ty Hendy |
Bronze |
Katie Owen |
The Regard Partnership Group |
Caeronnen |
Bronze |
4 Gwobr Arweinyddiaeth a Rheolaeth Mewn Byw â Chymorth neu Fyw Mewn Grŵp Bychan yn y Gymuned
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Simon Moore |
The Regard Partnership Group |
Gwynedd |
Bronze |
Jane Davies |
All Care South Wales |
Vale of Glamorgan |
Gold |
Elizabeth McCabe-Boutrus |
Premier Care Plus |
Wrexham |
Silver |
5 Gwobr Arweinyddiaeth a Rheolaeth Mewn Gwasanaethau Gofal Preswyl
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Geraint Morgan |
Hafod Care Association |
Ty Penrhos Care Home |
Silver |
Gillian Hughes |
Pendine Park Care Organisation |
Highfield Care Home |
Gold |
Karen Rogers |
Pobl Group |
Llys Y Seren Residential Care Home |
Bronze |
6 Gwobr Ymrwymiad I Hyfforddi A Datblygu’r Gweithlu
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Sian Kedward |
College Fields Nursing Home |
Vale of Glamorgan |
Bronze |
Pamela Reid |
Barchester Healthcare |
Rhiwlas Care Home |
Silver |
Kelly Pirotte |
The Accomplish Group |
Copper Court Care Home |
Gold |
7 Gwobr Nyrs Y Flwyddyn
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Ruth Smithers |
Hafod Care Association |
Brocastle Manor Care Home |
Gold |
Emma Watkins |
College Fields Nursing Home |
Vale of Glamorgan |
Bronze |
Maggie Rose |
The Accomplish Group |
Copper Court Care Home |
Bronze |
Terrie-Ann Chidley |
Care Inn Ltd |
Ely Court Care Home |
Silver |
8 Gwobr Ymarferydd Byw â Chymorth neu Mewn Grŵp Bychan yn y Gymuned
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Adele Ashman |
Integra Community Living Options |
Rhondda Cynon Taff |
Gold |
Liz Williams |
Lifeways Inclusive Lifestyles Ltd |
Wrexham |
Bronze |
Barbara Sharland |
Consensus Support Services |
Newport |
Silver |
9 Gwobr Ymrwymiad i Ansawdd o Ran Cynnal a Chadw Cartref a Lletygarwch
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Clive Sparrow |
Pobl Group |
Llys Y Seren Residential Care Home |
Gold |
Nikolas Williams |
College Fields Nursing Home |
Vale of Glamorgan |
Silver |
Paul Clement |
Pobl Group |
Plas Bryn Rhosyn |
Bronze |
10 Gwobr Rhagoriaeth Mewn Gofal Lliniarol a Diwedd Oe
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Joseph Maund |
Hallmark Care Homes |
Greenhill Manor Care Home |
Silver |
Theresa Richards |
Betsi Cadwaladr University Health Board |
Macmillan End of life Care Facilitation Team |
Gold |
Tim & Christine Masters |
Caerphilly County Borough Council |
South East Wales Shared Lives Scheme |
Silver |
11 Gwobr Rhagoriaeth Mewn Gofal Demensia
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Pamela Cuffin |
Fairways Newydd Ltd |
Fairways Newydd Nursing & Dementia Care Centre |
Silver |
Mary Williams |
Gwyddfor Residential Ltd |
Gwyddfor Residential Care Home, Isle of Anglesey |
Gold |
12 Gwobr Gwasanaeth Eithriadol
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
June Lyons |
Everycare |
Ty Draw Lodge |
Gold |
Mary Mowat |
A1 Care Services Ltd |
Claremont Court Nursing Home |
Silver |
Cheryl Wanklyn |
Hallmark Care Homes |
|
Bronze |
13 Gwobr Peter Clarke am Hyrwyddo Rhagoriaeth Mewn Gwasanaethau i Blant a Phobl Ifanc
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Lynne & Jeffery Gornicki |
Caerphilly County Borough Council |
South East Wales Shared Lives Scheme |
Gold |
Helen Rees |
Orbis Education & Care |
Cardiff |
Bronze |
Clare Holden |
Branas Isaf |
Denbighshire |
Silver |
14 Gwobr Hyrwyddo Bywydau Bodlon
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Elaine and Len Bastin |
Caerphilly County Borough Council |
South East Wales Shared Lives Scheme |
Gold |
Lesley O’Neill |
Orbis Education & Care |
Bangeston Hall |
Bronze |
Simon James |
Home Instead Senior Care |
Cardiff |
Silver |
15 Gwobr Ymarferydd Gofal Preswyl
Enw |
Sefydliad |
Lleoliad |
Gwobr |
Tracy Roberts |
Clwyd Alyn Housing Association |
Plas Bod Llwyd Care Home |
Bronze |
Matthew Phillips |
Care Inn Ltd |
April Court Care Home |
Silver |
Michelle Reilly |
Gwyddfor Residential Ltd. |
Gwyddfor Residential Home, Isle of Anglesey |
Gold |
*The Sir Bryn Terfel Foundation Wales Care Award For Promoting The Arts In Social Care
Sponsor – Pendine Arts and Community Care
Announcing – Dr Phil George, Chair, Arts Council of Wales
Presenting Award – Tomos Sion Terfel, The Sir Bryn Terfel Foundation
Enw |
|
Gwobr |
Only Boys Aloud |
Tim Rhys-Evans MBE, to accept the award on behalf of the boys. |
Gold |
*The Craig Thomas Lifetime Achievement Award
Sponsored by – City & Guilds / WJEC Consortium
Announcing Award – Patrick Craven, Executive Director, Policy & Stakeholder Engagement, City & Guilds & Roderic Gillespie, Chief Executive, WJEC
Presenting Award – Mary Wimbury, Chief Executive, Care Forum Wales
Enw |
Gwobr |
Sarah Rochira, was Older People’s Commissioner for Wales |
Gold |
Mario Kreft MBE, Chair of Care Forum Wales |
Gold |
*The Wales Platinum Care Award 2018
Announcing & Presenting the Award – Lesley Griffiths AM, Wrexham
Enw |
|
South & Mid Wales Cave Rescue Team |
To receive the award on behalf of the whole team – Gary Mitchell, Warden South and Mid Wales Cave Rescue Team, & Assistant Chair British Cave Rescue Council, plus Dan Thorne, Chairman/ Warden, South and Mid Wales Cave Rescue Team |
*Dignity In Care Award
Sponsor – Welsh Government
Announcing – Wynne Evans
Presenting Award – Huw Irranca-Davies AM, Minister for Children, Older People and Social Care.
Enw |
Sefydliad |
Position |
Gwobr |
Pamela Cuffin |
Fairways Newydd Nursing & Dementia Care Centre
Fairways Newydd Ltd |
Activities Officer |
Gold |
Sian Kedward |
College Fields Nursing Home |
Nursing Assistant |
Gold |
Karen Rogers |
Llys Y Seren Residential Care Home
Pobl Group |
Registered Care Home Manager |
Gold |
Paul Clement |
Plas Bryn Rhosyn
Pobl Group |
Facilities Assistant |
Gold |
*Spirit of Care
Joint Sponsors – College Fields Nursing Home & Care Inn Ltd.
Announcing Award – Sanjiv Joshi, Director of Care Inn Ltd.
Presenting Award – Huw Irranca-Davies AM, Minister for Children, Older People and Social Care
Enw |
Sefydliad |
Position |
Gwobr |
Helen Rees |
Orbis Education & Care |
Director of Operations |
Gold |
*These awards were announced on the evening